NMETOKEA KUKUPENDA.

Basi tukakaaa na baaada ya kuendelea kuniulizia maswali mengi.

Nmekupata umesema boss wa mama yako ambaye ulmpenda Sana amefariki so the company yote alkurisisha wewe .nop hili kampuni nmeliangaika kwa jasho langu na lmeestablish uko nje so it's a part of my hard working and nategemea kuendelea kuzalisha and more.

Ooh wow yani wewe binti unaonekana Ni unaa akili nyingi sana natamani ningekutana mapema zaidi ya apa ingekua kizuri zaidi.ata hivyo uja chelewa ushakutana na Mimi na kazi itaendelea Kama kawaida since everything is on me.and you don't need to worry.

Unajua nini Mimi na kijana wangu and am expecting him to be anext heir and nmchapakazi Kama wewe tu you don't need to worry anymore umeskia eeh.aah I get you kwaio I will be working with him too right .yes of course darling hata wewe mwenyewe utamsfia tu siyo tu hivo Ni mkarimu pia.

Ooh hongera kupata mtoto mzuri looking forward to meet him.okay nisikuchoshe nkuache ukapumzike my business partner.sawa have a nice day.do you drive yourself.ooh yes come on you are a boss you need some one to assist you katika kazi yako itakua vizuri.

I have someone naweza kukupa akawa Ana kuassist kwenye kazi zako.no you don't have to worry about that every thing is going to work just fine don't worry ninae I just like some times to ride on my own napendelea hivyo especially out of business matters like us we are chatting.

Ooh now nmekupata it's all right Basi drive safe at home dear.okay ,nilianza safari yangu ya kurudi nyumban baada ya maongezi na uyo mwanamke nlitamani kulia Sana kwa sabab Kila nkmuangalia nakumbuka baba na mama yangu tu walvofanyiwa yotee.


Rachel Kalengo

278 Blog posts

Comments