Jee. Tucheke Yukie yupo wapi iyo years no like me for you my friend thanks for Luponde7@gmail.com l

Jee tucheke years UJUMBE Wangu NI MTU WA KUZIPATA SIWEZI KUZIPATA AMESEMA Hapo mwanzo kulikowako na Neno naye Neno alikuwako kwa MUNGU naye Neno alikuwa ni MUNGU pasipo yeye hapa kufanyika kwa jambo lolote ambalo lili fanyika Neno ni yesu alikuwa kwa MUNGU naye ni MUNGU .... MUNGU A

Jesus can get of good life him understanding you my I can do isHapo mwanzo kulikowako na Neno alikuwako kwa MUNGU naye alikuwa ni MUNGU pasipo naye Neno kufanyika kwa jambo lolote ambalo lili fanyika Neno yeye alikuwa kwa MUNGU naye ni MUNGU ... .MUNGU ANAPENDA USHIRIKIANO AKAAMUA KUMUUMBA MWANADAMU ILI ASHIRIKI UUNGU WAKE LAKINI HUYU MWANADAMU AKA MUASI MUNGU AKA MZALAU MUNGU MWANADAMU AKA TENDA DHAMBI KITU AMBACHO NI KUMKASILISHA MUNGU MUNGU AKA MFUKUZA MAHALI ALIPO KUWA AME WANADAMU .BAADA YA MDA MUNGU AKAKETI PAMOJA NA MWANAYE PAMOJA NA YESU NA ROHO MTAKATIFU ​​NA KUJADILI JINSI YA KUMRUDISHA AU KWA MKOMBOA MWANADAMU YESU AKAONA NIVYEMA AWEZE KUJA YEYE ILI AJITOE SADAKA KWAAJILI YA DHAMBI ILIYO TENDWA MAANA ILIYOJITOKEZA KWA AJILI YA SIKU ZOTE. ILE DHAMBI JAPO KUWA YESU YEYE NI KAMA MUNGU ILA AKAAMUA KUACHA VYOTE KWAAJILI YETU AJE KUTUOKOA AJE KUJITOA SADAKA ......NDIPO ALIPO ZALIWA KWA UWEZO WA ROHO MTAKATIFU ​​KUPITIA BIKRA BIKILA MARIA ALIKUJA KAMA (MWANADAMU KAMA YEYE %1). %100 HAKUTAKA KUJITUKUZA ALIJIFANYA KAMA MTUMWA NA MTU WAKAWAIDA ....HII YOTE NIMEANDIKA KWA UFUPI TU SIYO HABARI KAMILI ...ILA ALIISHI BAADAYE AKAANZA KUZITENDA KAZI ZA BABA YAKE YANI MUNGU BABA NA ILIPO FIKIA WAKATI WAKU MWAGA DAMU YAKE TAKATIFU ​​MAANA HAIKUWEPO DAMU YENYE NGUVU YA KIUMBE CHOTE DUNIANI NDIYO MAANA ALIKUJA AITOWE DAMU YAKE ILIYO TOKA ILIYO SAFIA. WENYE DHAMBI AKAFA SIKU YATATU MUNGU BABA AKA MFUFUA KUTOKA KWA WAFU KISHA AKAJI THIBITISHA KWA WANA FUNZI AKE AKA WAPA MAAGIZO...... ALAFU AKAPAA KUREJEA MBINGUNI AKA ENDA KUKETI MKONO WA KUUME WA MUNGU BABA PIA ATA KURUDI ILI KUU. LAKINI SABABU YAYOTE MUNGU ALIUPENDA ULIMWENGU AKA MTOA MWANAYE WA PEKEE KUWA SADAKA ILI AMWAMINIYE ATA KOMBOLEWA AMINI SASA ILI MUNGU AKUKOMBOWE KUTOKA KWENYE DHAMBI ...ULIZA SWALI TUENDELEE KUFAFANUA ZAIDI ... TCLAME MUNGU AWABARIKI SANA AMEN BY THOMASI LUPONDE TCLAME MUNGU AWABARIKI SANA AMEN BY THOMASI LUPONDE TCLAME MUNGU AWABARIKI SANA AMEN BY THOMASI LUPONDE TCLAME MUNGU AWABARIKI SANA AMEN BY THOMASI LUPONDE TCLALAFU AKAPAA KUREJEA MBINGUNI AKA ENDA KUKETI MKONO WA KUUME WA MUNGU BABA PIA ATA RUDI ILI KUJA KWA UHUKUMU ULIMWENGU .. LAKINI SABABU YAYOTE MUNGU ALIUPENDA ULIMWENGU AKA MTOA MWANAYE WA PEKEE KUWA SADAKA ILI AMWAMINIYE MUNGU. .ULIZA SWALI TUENDELEE KU FAFANUA ZAIDI ..AU ONGEZEA...AME MUNGU AWABARIKI SANA AMEN BY THOMASI LUPONDE TCLALAFU AKAPAA KUREJEA MBINGUNI AKA ENDA KUKETI MKONO WA KUUME WA MUNGU BABA PIA ATA RUDI ILI KUJA KWA UHUKUMU ULIMWENGU .. LAKINI SABABU YAYOTE MUNGU ALIUPENDA ULIMWENGU AKA MTOA MWANAYE WA PEKEE KUWA SADAKA ILI AMWAMINIYE MUNGU. .ULIZA SWALI TUENDELEE KU FAFANUA ZAIDI ..AU ONGEZEA...AME MUNGU AWABARIKI SANA AMEN BY THOMASI LUPONDE TCL


Thomasi Luponde

200 Blog posts

Comments