Nilimuambia usifanye hivyo mimi bado mdogo lakini akutaka kusikia_kiuno

Baada ya muda niliondoka na Yule mkaka kwake… <br>Tulifika kwake tukaingia ndani.. alienda kununua chakula cha usiku na mwisho yeye alilala juu ya kiti na mimi kitandani….. <br>Muda mchache baadae yule mkaka akaja kitandani.. nikamuuliza vipi akunijibu akaanza kunishika maziwa.. nili

Baada ya muda niliondoka na Yule mkaka kwake…

Tulifika kwake tukaingia ndani.. alienda kununua chakula cha usiku na mwisho yeye alilala juu ya kiti na mimi kitandani…..

Muda mchache baadae yule mkaka akaja kitandani.. nikamuuliza vipi akunijibu akaanza kunishika maziwa.. niliamka na kukaa… “ vipi kaka?” nilimuuliza lakini akujibu alinisogelea na kunikumbatia hapo ndipo nilipogundua kuwa ajavaa nguo… nilijaribu kumtoa lakini alinishinda nguvu na kujikuta uume ukiwa unanigusa kwenye mapaja karibu na chupi……

Nilimuambia usifanye hivyo mimi bado mdogo lakini akutaka kusikia… nilijaribu kurudi nyuma na nikajikuta nimefika mwisho…. Ghafla mlango ukawa unagongwa tena kwa nguvu… wote tulishituka ila Yule kaka alishituka zaidi…. Akainuka na kuwasha taa… kwa mara ya kwanza nilimuona mwanaume akiwa mtupu nilimtazama huku nikimuonea aibu Yule jamaaa alimjua mtu anayegonga… “ oya niko na mgeni” alimuambia bila ya kufungua mlango… Yule mtu aliyekuwa amegonga mlango alikuwa amelewa maana baadae alianza kutukana pale nje na mwisho aliondoka.. aliniambia huyu ni jamaa angu huwa nalala nae.. alizima taa na kunifata nilipo……

‘’’’’’’’’’’’’’’’’’’

Siku ya pili yule mkaka alinifukuza… bila ya kujali maumivu ya kunitoa usichana wangu… sikuwa na pakwenda nilipojaribu kukataa alinipiga… ndipo mmoja wa mpangaji alinisaidia kunitoa kwenye mikono ya huyu kaka… “ huyu mwizi “ alisema kwa ukali uku akitweta… nilipopata nafasi nilitoka nje ya ile nyumba na kufata njia huku nikiwa sijui naelekea wapi? Baada ya muda kidogo nilikutana na mama mmoja akiwa anauza chakula…nilienda mpaka pale “ karibu” alinikaribisha huku akiendelea na kupakuwa chakula… nilipoangalia vizuri nikagundu kuwa wateja wamekaa juu ya migomgo ya watu na sio viti… nikiwa nimeduwaa kidogo yule mama akanigusa “ vipi unahitaji nini mbona unashangaa?” huku akiwa ameshika mkono wa mtu….” Mama mimi naitwa asha…

nimetoka kijijini ninatafuta kazi” nilimwambia lakini nilishagundua kuwa huyu mama ni mchawi…. Yule mama aliniangalia vizuri kisha akasema “nyinyi watoto mnaotoka vijijini mimi siwapendi mnajifanya mnajua mambo ya watu… kwanza naomba utoke mbele yangu hapa akuna kazi” nilijaribu kumbembeleza lakini akutaka kunisikia hata kidogo…. Nikatoka eneo lile huku nikiwa sijui wapi naelekea ndipo niliposikia mtu akinihita nyuma yangu…..


Richard kibore

86 Blog posts

Comments